All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

New minimum wage: NLC, TUC, others suspend strike, Buhari to announce...

Khad Muhammed
News

Lagos-Kano Train Service Returns One Month After The Washing Away Of...

Khad Muhammed
News

Kano Assembly minority leader dumps PDP for PRP

Khad Muhammed
News

BREAKING: Labour Calls Off Nationwide Strike At The Eleventh Hour

Khad Muhammed
Crime

Violent protest: One killed as police arrest 15 suspects in Rivers

Khad Muhammed
News

Minimum Wage: NURTW directs members to join proposed NLC, TUC nationwide...

Khad Muhammed
News

Wenger close to AC Milan move

Khad Muhammed
News

Buhari speaks on New Minimum Wage, begs workers

Khad Muhammed
News

Alleged bribery: Court rules in favour of Ganduje

Khad Muhammed
News

Army vs Shi’ites: Death toll rises to 47 – IMN

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...