All stories tagged :

More

Shettima Ya Nemi ’Yan Najeriya Su Nuna Goyon Bayan Ga Gwamnatin...

Muhammadu Sabiu
More

Gwamnatin Tarayya Ta Bawa Al’ummar Mokwa Tallafin Naira Biliyan Biyu

Sulaiman Saad
Hausa

ISWAP Ta Hallaka Manoma 23, Ta Yi Garkuwa da Wasu 18...

Muhammadu Sabiu
More

Ƴan bindiga sun kai hari gidan su Natasha Akpoti

Sulaiman Saad
Hausa

Sojoji sun kama ɓarayin mai 43 a yankin Neja Delta

Sulaiman Saad
Hausa

Mahaifiyar Gwamnan Katsina, Dikko Radda, Ta Rasu Tana Da Shekaru 93

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gobara Ta Laƙume Dukiya Da Gidaje A Gombe

Muhammadu Sabiu
Hausa

Jami’an Tsaro Sun Hana Gwamnan Rivers Shiga Majalisa

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Wakilai Ta Nemi a Dakatar da Ƙarin Cajis Na Cire...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Cutar zazzaɓin Lassa ta kashe mutane 8 cikin makonni 4 a...

Sulaiman Saad
Hausa

Jami’an tsaro sun kashe ƴan ƙungiyar IPOB 5 a Anambra

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Sojoji Sun Kashe Ɗan Fashi, Sun Ceto Wanda Aka Sace a...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An dakatar da shugaban jam’iyar APC na jihar Nasarawa

Sulaiman Saad
Hausa

Tsohon Antoni Janar, Abubakar Malami, Ya Fice Daga APC, Ya Koma...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Za a binciki musabbabin mutuwar tsohon gwamnan Ondo Rotimi Akeredolu

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

Sojoji Sun Kashe Ɗan Fashi, Sun Ceto Wanda Aka Sace a...

Dakarun Runduna ta 3 da ke ƙarƙashin Operation Safe Haven, waɗanda ke aiwatar da aikin tsaro na Operation Lafiyan Jama’a, sun kashe ɗan fashi guda tare da ceto wani da aka sace a yankin ƙaramar hukumar Wase da ke Jihar Filato.Mai magana da yawun rundunar, Manjo Samson Nantip Zhakom,...