All stories tagged :

Hausa

Oyedepo Ya Bukaci Mambobin Cocinsa Su Mallaki Katin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnatin Borno Ta Wanke Wasu Mutane 500 Da Ake Zargin Su...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan Sanda A Kano Sun Kama Wani Matashi Da Ya Kashe...

Sulaiman Saad
Hausa

An kori ɗan sanda a Najeriya saboda karɓar kuɗi a hannun...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan Sanda Sun Kama Wasu Mutane Biyu Da Ake Zargi Da...

Sulaiman Saad
Hausa

‘Kada ka yarda ka cire tallafin wutar lantarki’—Ƙungiyar ƙwadago ta faɗa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An Kama Wasu Mutane Biyu Suna Aikata Lalata A Cikin Coci...

Sulaiman Saad
Hausa

Ministan tsaro ya yi murabus saboda zanga-zanga

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu ya gana da Æ´an wasan Super Eagles a fadar shugaban...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Ƴan Bindiga Sun Kashe ÆŠan Sanda ÆŠaya Tare  Kubutar ÆŠaurarru  7...

Sulaiman Saad
Hausa

Ƴan Sanda Sun Kama Yan Fashi Da Makami 6 Abuja

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Gwamnatin Tarayya Ta Dawo Da Karin ‘Yan Najeriya 39 Daga Afirka...

Muhammadu Sabiu
Hausa

NiDCOM Ta Karrama Farfesa Hakeem Tijani Da Lambar Yabon ‘Yan Najeriya...

Muhammadu Sabiu
Arewa

An kama mutumin da  ya yi garkuwa da kansa don karÉ“ar...

Sulaiman Saad
Hausa

Zamfara Ta Fara Raba Buhunan Taki 72,000 Ga Manoma

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Gwamnatin Tarayya Ta Dawo Da Karin ‘Yan Najeriya 39 Daga Afirka...

Gwamnatin Tarayya ta dawo da karin 'yan Najeriya 39 daga birnin Johannesburg na ƙasar Afirka ta Kudu zuwa Legas, a wani shirin kwashe 'yan ƙasar da jirgin Air Peace ya gudanar.An bayyana cewa an shirya wannan jigilar ne domin mutanen da ba su samu damar hawa jirgin farko ba,...