All stories tagged :

Hausa

David Mark Ya Gargaɗi Kan Barazanar Tsarin Jam’iyya Ɗaya A Najeriya

Muhammadu Sabiu
Hausa

Wani direba ya kashe jami’in hukumar FRSC a Lagos

Sulaiman Saad
Arewa

Za a sa wa masu amfani da shafin Tuwita haraji

Muhammadu Sabiu
Hausa

Kotu ta tabbatar da zaben Dauda Lawal Dare a matsayin...

Sulaiman Saad
Hausa

Ambaliyar ruwa ta lalata gidaje sama da 100 a Jos

Sulaiman Saad
Arewa

Tinubu ya isa Amurka don halartar taron MDD

Muhammadu Sabiu
Arewa Culture

An kama wanda yake sayar da hotunan tsaraicin mata

Muhammadu Sabiu
Hausa

Yawan mutanen da suka mutu a ambaliyar ruwa a Libiya ya...

Sulaiman Saad
#SecureNorth

Jami’an tsaro sun halaka Æ´an bindiga a Bauchi

Muhammadu Sabiu
Arewa

Matashi ya mayar da naira miliyan 15 wa fasinjan da ya...

Muhammadu Sabiu
Arewa

Wani ya kashe Æ´ar da ya haifa saboda namiji ya fi...

Muhammadu Sabiu

Featured

Hausa

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Tinubu Ya Rantsar Da Sabon Ministan Gidaje

Muhammadu Sabiu
Arewa

MSF Ta Yi Gargaɗi Kan Ƙara Tsanantar Matsalar Jin Ƙai A...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Peter Obi Ya Nemi Ƙawance Da Arewacin Najeriya Gabanin Zaɓe

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Iran Ta Yi Barazanar Mayar Da Martani Kan Matakan Amurka A...

Dakarun tsaron Iran sun yi barazanar ɗaukar matakin ramuwar gayya idan Amurka ta ci gaba da datse tasoshin ruwanta a mashigar Hormuz.Rahotanni daga kafofin yaɗa labarai na Iran sun ambato wata sanarwa daga rundunar sojin ƙasar, wadda ta ce za su mayar da martani idan aka ci gaba da...