All stories tagged :

Hausa

Isra’ila Ta Fitar Da Gargaɗi Bayan Iran Ta Harba Mata Makamai...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Gwamnonin APC Sun Nemi Tinubu Ya Sake Tsayawa Takarar Shugaban Ƙasa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Wata Kungiya Ta Nemi Gwamnan Zamfara Da Ya Yi Murabus Saboda...

Muhammadu Sabiu
Hausa

An kashe makiyaya biyu a jihar Plateau

Sulaiman Saad
Hausa

Fursunoni 7 sun tsere daga gidan gyaran hali a Osun

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu ya dawo Abuja daga birnin Rome

Sulaiman Saad
Hausa

Yan sanda sun ceto mutane 5 daga hannun yan bindiga a...

Sulaiman Saad
Hausa

Zanga-Zanga Ta Ɓarke A Ibadan Bayan ‘Yan Sanda Sun Harshe Wani...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sojoji sun kashe yan bindiga biyu a Plateau

Sulaiman Saad
Hausa

Masu garkuwa da mutane sun kashe shugaban APC bayan karbar kudin...

Sulaiman Saad
Hausa

Mutane 37 sun mutu a hatsarin kwale-kwale a jihar Kwara

Sulaiman Saad

Featured

Hausa

Dakarun Iran Sun Ce Sun Kai Hari Na 48 Kan Isra’ila

Muhammadu Sabiu
Hausa

Amurka Ta Yi Iƙirarin Raunata Sabon Jagoran Addinin Iran

Muhammadu Sabiu
Hausa

Sojojin Amurka Sun Tabbatar Da Mutuwar Ma’aikatan Jirgi Shida A Hatsari...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Wani Makeken Jirgin Sojin Amurka Ya Yi Hatsari A Iraƙi

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

Dakarun Iran Sun Ce Sun Kai Hari Na 48 Kan Isra’ila

Rundunar dakarun juyin juya hali na Iran ta ce ta ƙaddamar da hari na 48 kan Isra'ila, kamar yadda kafofin yaɗa labarai na ƙasar suka ruwaito.Kamfanin dillancin labarai na Jamhuriyar Musulunci ya bayyana cewa an kai sabon harin ne tare da haɗin gwiwar mayaƙan ƙungiyar Hezbollah da ke ƙasar...