All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Crime

Kogi/Bayelsa Decide: INEC displays emergency lines as election begins

Khad Muhammed
More

Kogi Decides: What PDP candidate, Wada said after casting vote

Khad Muhammed
Crime

Bayelsa Guber: PDP thugs have hijacked INEC materials, shooting in Sagbama...

Khad Muhammed
Law

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Saturday morning

Khad Muhammed
News

Plateau: PDP chairman resigns – Daily Post Nigeria

Khad Muhammed
News

Kogi decides: PDP accuses APC of sending gunmen after Gov. Makinde,...

Khad Muhammed
News

Yahaya Bello vs Wada: Voting materials arrive Kogi East Senatorial District

Khad Muhammed
News

Presidential election: Supreme Court under fire over reasons given for dismissing...

Khad Muhammed
News

Kogi guber: Jonathan’s ex-aide, Omokri attacks Aisha Buhari

Khad Muhammed
News

Bayelsa Guber: Dankwambo reveals APC plans for Saturday election

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...