All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
More

JUST IN: New minimum wage: Sanwo-Olu begins payment of N35, 000...

Khad Muhammed
Law

Video: El-Rufai Goes On His Knees, Begs Kogi To Forgive Governor...

Khad Muhammed
More

Presidential Election: Why we dismissed Atiku, PDP case on INEC server...

Khad Muhammed
Crime

Kogi Guber: Court adjourns suit challenging Yahaya Bello’s eligibility for Saturday’s...

Khad Muhammed
News

Bayelsa guber: PDP mocks APC, tells INEC what to do next

Khad Muhammed
News

Why Kogi Guber may be bloody on Saturday – CDD

Khad Muhammed
News

Edo APC opposes Oshiomhole-led NWC over chairman’s suspension

Khad Muhammed
News

Kogi Guber: Reactions trail video of El-Rufai begging to re-elect Yahaya...

Khad Muhammed
News

Kogi guber: Court told to stop PDP candidate, Wada from contesting

Khad Muhammed
News

Kogi/ Bayelsa Guber: Atiku sends message to INEC, PDP supporters

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...