All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Why US should not give Atiku visa – Buhari govt

Khad Muhammed
News

2019: PDP chairman sacked, replaced with Deputy

Khad Muhammed
News

You cannot intimidate me, we must continue security outfit training –...

Khad Muhammed
News

2019: I’m ready for presidential debate – Atiku challenges Buhari

Khad Muhammed
News

APC speaks on plan to impeach Akwa Ibom Gov Emmanuel

Khad Muhammed
News

Enugu IPAC crisis worsens as faction goes to court

Khad Muhammed
News

PDP governors, BoT talk tough ahead of 2019 election

Khad Muhammed
News

What Secondus said during inauguration of PDP National Campaign Council

Khad Muhammed
News

2019: Declare that APC has no candidate in Rivers – PDP...

Khad Muhammed
News

2019: Kano federal lawmakers take decision on Ganduje’s second term

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...