All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

What Deji Adeyanju said after his arrest in Abuja

Khad Muhammed
News

JUST IN: Lidani, Gombe South Senator, Dumps PDP For APC

Khad Muhammed
Law

2019 election: Agbakoba writes Buhari over delay in signing Electoral Act...

Khad Muhammed
News

APC crisis: ZBM applauds Buhari for overruling Oshiomhole

Khad Muhammed
News

Ekiti residents recount how Fayose ‘turned us to refugees in our...

Khad Muhammed
News

Senate begins investigation of Kogi govt over alleged illegal procurement of...

Khad Muhammed
News

ISD VS Fani-Kayode: Group provides further reasons PDP chieftain must be...

Khad Muhammed
News

2019 election: Gov. Abdulfatah Ahmed withdraws from senatorial race

Khad Muhammed
News

Herdsmen killings: Akume told me not to sign open grazing law...

Khad Muhammed
News

2019: Posterity will judge El-Rufai’s anti-people policies – PDP

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...