All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Gov. Gaidam proposes N91.6bn as 2019 budget

Khad Muhammed
News

Fight in Anambra Assembly as factional Speakers struggle to take seat

Khad Muhammed
News

NEMA vs House of Reps: ASJA makes case for Osinbajo, Maihaja

Khad Muhammed
News

PDP names 154-member Campaign Council [Full list]

Khad Muhammed
News

2019: Enugu PDP declares 7-day prayer, fasting

Khad Muhammed
News

2019: Don’t persuade Senator Abe to return to APC – Eze...

Khad Muhammed
News

Rivers, N’East, Flash Points Of 2019 Elections – Abdulsalami

Khad Muhammed
News

Oby Ezekwesili gives FG, police deadline to release Deji Adeyanju

Khad Muhammed
News

2019: What Atiku will do within one year if elected President...

Khad Muhammed
News

Buratai reveals how Nigerian Army will operate during 2019 elections

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...