All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

APC crisis: Okorocha reveals his ‘issues’ with Oshiomhole

Khad Muhammed
News

Ogun: APC guber candidate, Dapo Abiodun names running mate

Khad Muhammed
News

Police blasts PDP over calls for IG Idris resignation

Khad Muhammed
News

Why Nigerian Prisons salary should be increased – Shehu Sani tells...

Khad Muhammed
News

2019: Gov. Ortom tells security agencies to go after ‘vote buyers’

Khad Muhammed
News

Lai Mohammed fires back at Nnamdi Kanu, says it’s idiotic to...

Khad Muhammed
News

APC accuses Gov. Emmanuel of instigating crises in Akwa Ibom to...

Khad Muhammed
News

‘You misled us’ – Taraba APC governorship aspirants tell peace committee

Khad Muhammed
News

Ogun Assembly majority leader, three lawmakers defect to APM

Khad Muhammed
News

2019 presidency: What Atiku said about his running mate, Peter Obi

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...