All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
News

Court restrains Nse Ntuen from parading self as Akwa Ibom Speaker

Khad Muhammed
News

2019: Aggrieved aspirants berate APC over automatic ticket option

Khad Muhammed
News

2019: Atiku will sell Nigeria on Alibaba – Sowore

Khad Muhammed
News

Shehu Sani reacts to arrest of Adeyanju Deji, speaks on those...

Khad Muhammed
News

Judge transfers case challenging Ajimobi’s 35 new LCDAs

Khad Muhammed
News

Why APC won’t survive after Buhari’s exit from power – Aggrieved...

Khad Muhammed
News

Senate Probes $500m Loan ‘Obtained By Yahaya Bello Without Approval’

Khad Muhammed
News

Ezekwesili Picks National Chairman Of Her Party As Running Mate

Khad Muhammed
News

Fani-Kayode reacts to arrest of Adeyanju Deji, calls for his release

Khad Muhammed
News

Enugu govt awards contracts for multiple road projects in Igbo-Eze North,...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...