All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Arewa

Yari Remains Firm in Senate Presidency Race as Akpabio and Barau...

Halima Dankwabo
Arewa

Appeal Court Upholds Eight-Year Jail Sentence for Former Pension Boss Abdulrasheed...

Halima Dankwabo
#SecureNorth

Senator-elect Maidoki Condoles with Kebbi South Over Bandit Attacks

Halima Dankwabo
Politics

Ado-Doguwa Announces Bid for Speaker Position in Nigeria’s 10th National Assembly

Halima Dankwabo
Arewa

NCC Warns of Fake LinkedIn Account Impersonating EVC Prof Danbatta

Halima Dankwabo
Politics

Tambuwal Appoints 38 Perm Secs and DGs in Sokoto State Prior...

Halima Dankwabo
Politics

Suspended Adamawa State REC Arrested Amidst Election Controversy

Halima Dankwabo
Arewa

Zamfara Governor-Elect Inaugurates Transition Committee for Rescue and Rebuilding Mission

Halima Dankwabo
Politics

Kano’s New Emirates Are Here to Stay, Ganduje Responds to Kwankwaso

Halima Dankwabo
Arewa

President-elect Tinubu Promises Nigerian Workers Better Wages and Socio-Economic Justice

Halima Dankwabo

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...