All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Politics

Suspended Adamawa REC Explains Actions in Controversial Election

Halima Dankwabo
Arewa

Abba Gida-Gida Pledges to Reevaluate Sanusi’s Dethronement, Says Kwankwaso

Halima Dankwabo
Politics

Kano Governor-Elect Abba Kabir Yusuf Participates in Sewing the Kiswa During...

Halima Dankwabo
Arewa

Kogi APC Gubernatorial Candidate Ododo Receives Buhari’s Blessing

Halima Dankwabo
Arewa

Court Pushes for Murder Charges Against Alhassan Ado Doguwa

Halima Dankwabo
Politics

FG Suspends Decision on Fuel Subsidy Removal

Halima Dankwabo
Arewa

Governor Yahaya Bello’s Seized Properties and N400m Restored by Federal High...

Halima Dankwabo
Arewa

Kano-Zaria, Zaria-Kaduna Roads, 2nd Niger Bridge to Be Completed by May...

Halima Dankwabo
Politics

Former Minister of Labour, Musa Gwadabe, Passes Away at 87

Halima Dankwabo
Politics

Sudan Crisis: FG Warns Stranded Nigerians Against Dangerous Border Journeys

Ayo Bankole

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...