All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Arewa

Zamfara Governor Lawal Claims Predecessor Left N4m, State Operations Run on...

Halima Dankwabo
Politics

President Tinubu Dismisses Service Chiefs, IGP, and Customs CG

Halima Dankwabo
Arewa

Ganduje Refutes Abba’s Claims, Declares N20bn Expenditure on Scholarships

Halima Dankwabo
Arewa

Governor Uba Sani Urges Tribunal to Dismiss PDP’s Petition

Halima Dankwabo
Arewa

Kano State Assembly Approves Governor Yusuf’s Request for Twenty Special Advisers

Halima Dankwabo
Politics

Godswill Akpabio Elected as Senate President of the 10th Assembly

Halima Dankwabo
Arewa

Those who can’t accept pain of defeat in elections, don’t deserve...

Halima Dankwabo
Arewa

Betara and Gagdi Bow Out of Speakership Race, Endorse Abbas as...

Halima Dankwabo
Arewa

Kaduna’s Governor Uba Sani Rejects New Cars, Prioritizes Citizen Welfare and...

Halima Dankwabo
Arewa

Ganduje Would Never Dare To Confront Me, Asserts Kwankwaso

Halima Dankwabo

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...