All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Politics

Taraba APC Recommends Expulsion of Senator-Elect Jimkuta from Party

Halima Dankwabo
Arewa

Kebbi Gov-Elect Urges Traditional Rulers to Support His Government for Development

Halima Dankwabo
#SecureNorth

Emir of Yandoto Reinstated by Governor Matawalle of Zamfara

Halima Dankwabo
Politics

Taraba House of Reps Member-Elect Passes Away in Abuja

Halima Dankwabo
Arewa

FCT Minister Expresses Regret Over Inability to Woo Aduda to APC...

Halima Dankwabo
Arewa

Suspended Adamawa REC Goes Missing – INEC

Halima Dankwabo
Politics

Dino Melaye Promises Progress for Lokoja, Condemns Yahaya Bello’s Governance in...

Halima Dankwabo
#SecureNorth

El-Rufai Warns of Increased Insecurity Ahead of May 29 Transition

Halima Dankwabo
Politics

Fintiri Receives Certificate of Return as Adamawa Governor-Elect

Halima Dankwabo
Arewa

President Buhari Returns to Abuja After Eight-Day Visit to Saudi Arabia

Ayo Bankole

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...