All stories tagged :

Politics

Tsohon gwamna Shema ya ziyarci gwamna Dikko Radda

Sulaiman Saad
Arewa

Kano Election Upset: NNPP Delivered Ganduje a Powerful Political Blow –...

Halima Dankwabo
Arewa

Gov Buni Supports Deputy Speaker Wase’s Bid for House Speakership Amid...

Halima Dankwabo
Arewa

Kogi Governor Pledges to Pursue Justice for Victims of Community Attacks

Halima Dankwabo
Arewa

Plateau State House of Assembly Sealed by Police Amid Ongoing Speakership...

Halima Dankwabo
Politics

Kaduna Assembles 65-Member Committee to Spearhead IncomingAdministration’s Agenda

Halima Dankwabo
Politics

Atiku Abubakar Denies Having Preferred Candidate for Kogi PDP Governorship

Halima Dankwabo
Politics

Ganduje’s Son Challenges NNPP’s Victory in House of Reps Election

Halima Dankwabo
Politics

APC Party Chairman Accused of Financial Mismanagement by Fellow Party Leader

Halima Dankwabo
Politics

Ndume Claims Politicians Buying Positions Ahead of 10th National Assembly Inauguration

Halima Dankwabo
News

2023 Polls: Group warns Governor Matawalle over inciting comments, blaming Nigerian...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...