All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Arewa

2023: Gov. Badaru vows not to leave any debt liabilities to...

Khad Muhammed
Crime

Alleged naira laundering: More governors under EFCC watch

Khad Muhammed
Crime

Nigeria’s EFCC arraigns fake FBI commander, partner for $2.8m wire fraud

Khad Muhammed
News

Nigeria Air won’t be beneficial to Nigerians – Former NAMA DG

Khad Muhammed
News

Senators debate CBN’s move to redesign naira

Khad Muhammed
Crime

Kaduna Government confirms killing of notorious bandit Kachalla Gudau

Khad Muhammed
News

Executive Order 22: Wike is calling for anarchy – Labour Party

Khad Muhammed
Health

11-year-old Girl dies of alleged torture in Plateau

Khad Muhammed
Election 2023

Gombe Police warns politicians against thuggery, tighten security around INEC facilities

Khad Muhammed
More

‘Rising inflation will throw average Nigerians into more poverty trap’

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...