All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Terrorists kill 4 in 2 Kaduna communities

Khad Muhammed
Crime

IGP to curb kidnapping on Lagos-Ibadan highway

Khad Muhammed
Crime

DHQ declares 19 terrorists wanted, places N5m bounty on each

Khad Muhammed
Election 2023

2023: Gov. Soludo dumps Peter Obi, reveals preferred presidential candidate

Khad Muhammed
Arewa

Flooding: Sultan of Sokoto makes demands from Nigerians

Khad Muhammed
Election 2023

PDP’s ex-officio, others dump party for APC in Yobe

Khad Muhammed
Election 2023

23 Kwara INEC staff to be sanctioned over illegal voters’ registration

Khad Muhammed
Crime

Police nab suspected bank account hacker, stolen phone buyer in Delta

Khad Muhammed
Election 2023

YOBE INEC gets new REC

Khad Muhammed
More

Tinubu will be elected Nigeria’s president, Buhari said so – APC...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...