All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Election 2023

Demanding Presidency by South-East timely – PDP

Khad Muhammed
Election 2023

Tinubu won’t be at town hall meeting organised by Arise TV—APC

Khad Muhammed
Crime

Nigeria’s anti-graft agency to rehabilitate ‘Yahoo boys’ convicted in Nigeria

Khad Muhammed
News

Rivers govt threatens to seal Accord Party secretariat in Port Harcourt

Khad Muhammed
News

2023: Peter Obi endorsement divides Northern Christians

Khad Muhammed
Crime

Osun Police vows to make State unsafe for criminals, parades 29...

Khad Muhammed
Election 2023

Nigerian youths have to stop those messing up their future –...

Khad Muhammed
Election 2023

Tackle insecurity before 2023 elections – University don tells FG

Khad Muhammed
Election 2023

Vote Tinubu for continuity — Badaru urges Jigawa residents

Khad Muhammed
Crime

Court remands prophet over death of member’s son in Ondo

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...