All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Why we are afraid of increment in workers’ salary – Nigerian...

Khad Muhammed
News

EPL: Ibrahimovic tells Mourinho what to do at Manchester United

Khad Muhammed
News

Real Madrid finally identifies Julen Lopetegui’s replacement

Khad Muhammed
News

APC appeal Committee upholds Shehu Sani as Kaduna Central Senatorial candidate

Khad Muhammed
Education

Prospective corps members protest, vow to shutdown Benue orientation camp over...

Khad Muhammed
News

EFCC speaks on Magu allegedly saying ”nothing will happen if Fayose...

Khad Muhammed
News

Bindow Confirmed Adamawa APC Governorship Candidate

Khad Muhammed
Crime

How Okada rider raped 6 boys in Niger State

Khad Muhammed
News

11 expatriates trapped as storeyed building collapses in Anambra

Khad Muhammed
News

NLC reacts to implementation of ‘no-work no-pay’ rule

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...