All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Senate Blames NNPC For Abia Explosion Where 150 Humans Were ‘Charred...

Khad Muhammed
News

Sokoto lawmaker dumps APC for PDP

Khad Muhammed
News

EPL: Arsenal battle Liverpool, Juventus, others for Seria A star

Khad Muhammed
Law

Certificate forgery: Again, court adjourns Ibrahim Baba-Hassan’s case

Khad Muhammed
News

Real Madrid blast Barcelona, accuse LaLiga champions of damaging Spanish football

Khad Muhammed
News

NAFDAC bans Malco vitamin B complex injection in Nigeria

Khad Muhammed
News

Oyo 2019: 3 lawmakers join Ex-governor, Alao-Akala in ADP

Khad Muhammed
News

Saraki reveals how he introduced ATM in Nigerian bank, laments excessive...

Khad Muhammed
Law

Bayelsa, Rivers, Akwa Ibom Get Landmark Judgment Against Oil Majors On...

Khad Muhammed
Crime

Police Dismiss Officer Who Obtained N1.5m From Abuja Lady Under False...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...