All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

AFCON 2019: Why Gernot Rohr left Iheanacho on the bench against...

Khad Muhammed
News

Labour, Kogi elders vow to resist proposed sale of Ajaokuta Steel...

Khad Muhammed
News

Liverpool’s Mane undergoes surgery

Khad Muhammed
News

Atiku/Obi ticket: Why Igbo will not give PDP block vote in...

Khad Muhammed
News

Governors: We Have No Problem With New Minimum Wage, But We’re...

Khad Muhammed
News

Virginity Testing A Human Rights Violation With No Scientific Basis, Says...

Khad Muhammed
Crime

Emzor: How we arrested wanted staff who distributes codeine – Police

Khad Muhammed
News

Peter Obi speaks on Southeast govs working against him

Khad Muhammed
Law

Osun election: PDP kicks, as tribunal is disbanded

Khad Muhammed
Law

Court grants Buhari Minister, Adebayo Shittu’s request to summon NYSC

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...