All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2019 presidency: Why Atiku can’t beat Buhari – Tony Momoh

Khad Muhammed
News

Atiku: South-East group speaks on Peter Obi’s selection as VP candidate

Khad Muhammed
News

Higuain reveals Juventus kicked him out because of Ronaldo

Khad Muhammed
News

Fayose was Lord few days ago, now in custody – Religious...

Khad Muhammed
News

Glo announces massive network upgrade for call, data services

Khad Muhammed
News

APC, PDP lose members as more federal lawmakers defect

Khad Muhammed
Crime

Police arrest seven kidnappers in Kebbi

Khad Muhammed
News

Senate confirms Durnnguwa as NPC commissioner

Khad Muhammed
News

Chelsea vs Man United: Ryan Giggs reveals what he expects from...

Khad Muhammed
Crime

Peace Corps Commandant arrested for allegedly extorting N54m from job seekers

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...