All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

What Buhari discussed with service chiefs

Khad Muhammed
News

Clean environment: Ayade introduces ‘waste to wealth programme’

Khad Muhammed
Crime

NDLEA Arrests Woman Whose Husband Hid Over 200kg Of Indian Hemp...

Khad Muhammed
News

Imo APC guber primary: FCT High Court fixes date for ruling

Khad Muhammed
News

APC legal team threatens Oshiomhole with contempt

Khad Muhammed
News

Power supply: 945MW to be added to national grid before end...

Khad Muhammed
News

EPL: Lukaku under fire for ‘disrespecting’ Manchester United

Khad Muhammed
News

What Atiku/Obi’s joint ticket did to Nigerians – Hon. Pam

Khad Muhammed
News

Ganduje: CISLAC reveals who should investigate Governor’s $5m bribery scandal

Khad Muhammed
Crime

Man infects own 3 year-old-daughter with HIV

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...