All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Why I hold Goodluck Jonathan in high esteem – President Buhari

Khad Muhammed
News

APC Defies INEC, Submits Zamfara Candidates’ List

Khad Muhammed
News

APC billboard: Akwa Ibom govt decries invitation of its officials to...

Khad Muhammed
News

Gov. Fayemi dissolves Board of Ekiti agencies, parastatals

Khad Muhammed
News

Biafra: Nnamdi Kanu resurfaces

Khad Muhammed
News

SDP national officer, Duru resigns, makes revelations

Khad Muhammed
News

Why Buhari’s govt is working with foreign media -Lai Mohammed

Khad Muhammed
Crime

Fayemi reacts to murder of Ekiti APC chieftain

Khad Muhammed
Crime

Cloned ATM cards, documents in circulation – Police warns Nigerians

Khad Muhammed
News

After Two Failed Marriages, Oni Of Ife Unveils 25-Year-Old Prophetess/Evangelist As...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...