All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Atiku vs Buhari: PDP defends choice of Peter Obi as vice...

Khad Muhammed
News

Beroms caution Islamic bodies to stop referring to them as terrorists,...

Khad Muhammed
News

Executive Order 6: Buhari under fire for not including some names...

Khad Muhammed
Crime

Video of Kano gov, Ganduje allegedly receiving stacks of dollar bribe...

Khad Muhammed
Law

Dasuki, Ladoja, Kalu, Bafarawa, Fani-Kayode, Akala, Dokpesi, Gbenga Daniel Are On...

Khad Muhammed
News

Enugu Govt approves 50% discount on land use charges

Khad Muhammed
News

Why APC is in crisis – Bamidele

Khad Muhammed
News

Oyo 2019: Ajimobi, Oke tip Okediran, Omodewu as Adelabu’s running mate

Khad Muhammed
News

Oyo 2019: How Accord Party robbed me – Abideen Olaiya

Khad Muhammed
News

Atiku: “Why oppose our son” – Peter Obi’s ally, Obaze tackle...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...