All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Overland Airways reveals real cause of burnt aircraft

Khad Muhammed
News

Okonjo-Iweala speaks on her purported support for Buhari against Atiku

Khad Muhammed
News

PDP reacts to Buhari’s ban on 50 high-profile Nigerians, reveals those...

Khad Muhammed
News

Messi to leave Barcelona on free transfer

Khad Muhammed
News

Double Trouble For Dino Melaye, As Police Declare Him Wanted in...

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Libya: Rohr identifies Super Eagles’ problems despite 4-0 win

Khad Muhammed
Entertainment

What Is Happening To Korede Bello?

Khad Muhammed
News

Peter Obi’s village monarch reacts over his emergence as Atiku’s running...

Khad Muhammed
News

Fayose receives, conducts Fayemi’s wife round Ekiti Government House

Khad Muhammed
News

Obasanjo fires back at APC over Atiku allegations

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...