All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

How Atiku reacted to travel ban on 50 high-profile Nigerians

Khad Muhammed
News

2019: PDP candidate blows hot over vote buying

Khad Muhammed
News

Plateau LG polls a scam, meant to worsen already precarious situation...

Khad Muhammed
News

Nigeria vs Libya: Rohr rates performances of Victor Moses’ replacement after...

Khad Muhammed
News

Travel ban on 50 Nigerians: SERAP queries Buhari’s order

Khad Muhammed
News

PDP: Makarfi, Hunkuyi In Fierce Battle Over Senatorial Slot

Khad Muhammed
Crime

Tenant chops off landlord’s lip in Ondo

Khad Muhammed
Law

Suspected fake lawyer arrested in Enugu court

Khad Muhammed
News

Buhari reacts to death of Justice Edozie

Khad Muhammed
News

APC vs PDP: Tambuwal reiterates support for Atiku, vows to mobilize...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...