All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Entertainment

BBNaija: I’ll never forgive Maria for calling me names – Jackie...

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea owner, Roman Abramovich takes decision on signing Messi after...

Khad Muhammed
News

President Buhari approves change of ministry’s name

Khad Muhammed
News

Messi silent amid speculation Barcelona could make u-turn on exit

Khad Muhammed
News

South Africa’s ex-President, Jacob Zuma hospitalized

Khad Muhammed
News

BREAKING: Barcelona confirm Messi’s exit as contract talks collapse

Khad Muhammed
News

LaLiga: Lionel Messi reveals what makes him angry

Khad Muhammed
News

2022 World Cup qualifiers: Europe to use VAR – UEFA

Khad Muhammed
Law

Customs’ rice seizures: Court orders CBN, four others to pay N5.5b...

Khad Muhammed
News

Hushpuppi: Reno Omokri reacts as Gov Zulum denies visiting Abba Kyari

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...