All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Sergio Aguero moves to follow Lionel Messi out of Barcelona

Khad Muhammed
News

Lionel Messi: I’m still trying to assimilate everything – Barcelona’s Busquets

Khad Muhammed
News

Messi rejects Neymar’s no 10 shirt, chooses new number at PSG

Khad Muhammed
Health

Breastfeeding remains the child’s life-saver – UNICEF

Khad Muhammed
News

Gov. Ugwuanyi swears in late Ekweremadu’s wife, others, as Commissioners in...

Khad Muhammed
News

Anambra Guber: APC exempts Anambra from conducting congresses, two senators to...

Khad Muhammed
Crime

One allegedly killed, 3 injured by security agents in Ibadan market

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija: Sammie irritates me – Angel

Khad Muhammed
Entertainment

BBNaija Is Like X-rated Movie, Displays Nakedness—Northern Youths Seek Ban Of...

Khad Muhammed
News

EPL: Guardiola chooses between Messi, Harry Kane for next transfer

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...