All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Kwara Assets: Panel indicts Saraki, Ahmed, others

Khad Muhammed
News

Occupants of govt complex in Osogbo stage protest, accuse IBEDC of...

Khad Muhammed
Education

Mentorship: Seven Enugu youths head to US for scholarship studies

Khad Muhammed
News

We’re making conscious efforts to embrace emerging technologies ― FG

Khad Muhammed
News

New COAS exhibits hard work, foresight in managing security challenges —...

Khad Muhammed
Crime

Police arrest woman who burnt, abandoned her baby in refuse dump

Khad Muhammed
News

Villarreal vs Man Utd: Rashford attacked after Europa League final defeat

Khad Muhammed
News

BREAKING: Buhari appoints Major General Farouk Yahaya as Chief of Army...

Khad Muhammed
News

Mali’s Interim President, Prime Minister Resign

Khad Muhammed
News

This is not the change APC promised Nigerians – Makinde

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...