All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Nigeria-China relations intact — Ambassador CUI Jianchun

Khad Muhammed
News

Man Utd takes decision on sacking Solskjaer after Europa League final...

Khad Muhammed
News

Nigerians did not consent to 1999 Constitution, it was imposed –...

Khad Muhammed
News

Chelsea vs Man City: Eto’o predicts Champions League final

Khad Muhammed
News

Africa will develop meteorologically through partnerships ― Sirika

Khad Muhammed
News

De Gea breaks silence after Europa League final heartbreak

Khad Muhammed
News

Cross River does not receive 13% derivation, not an NDDC state...

Khad Muhammed
News

Why we granted approval of N100 billion agric bond to Finitiri...

Khad Muhammed
News

Buhari reappoints Abari as NOA DG

Khad Muhammed
News

Bororo herders chased out of Ojoku-Ikotun communities in Kwara

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...