All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

EPL: Guardiola confirms Aguero’s next club

Khad Muhammed
News

Attahiru: You are ordering an already stained flag to stay half...

Khad Muhammed
News

EPL: Salah reacts as Harry Kane wins Premier League Golden Boot

Khad Muhammed
Crime

Anambra attack update: 7 INEC vans, collation centre, store burnt [PHOTOS]

Khad Muhammed
News

Ikpeazu woes businessmen, fun seekers to Aba

Khad Muhammed
News

Transfer: Barcelona to complete signing of three players this week

Khad Muhammed
Crime

Drug kingpin offered $24,500 bribe to evade arrest at Lagos airport...

Khad Muhammed
Crime

Suspected gunmen kill 17 in Plateau

Khad Muhammed
News

Imo: 400 people arrested over security threats – Uzodinma

Khad Muhammed
News

Cross River: I’m not battling Ayade for APC leadership – Ndoma-Egba...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...