All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

Coronavirus: Osimhen will pay for ‘silly mistake’ – Napoli coach, Gattuso

Khad Muhammed
News

Transfer: Saliba leaves Arsenal, new club revealed

Khad Muhammed
Education

UNILAG reacts to death of ex-Vice-chancellor, Ibidapo-Obe

Khad Muhammed
Entertainment

FG backs demolition of Kaduna sex party house, says sex tourism...

Khad Muhammed
Crime

COVID-19: Jigawa witnessed high rate of rape, kidnapping cases in 2020

Khad Muhammed
News

Buhari’s minister, Festus Keyamo reveals when 774,000 jobs will finally kick...

Khad Muhammed
Health

Buhari’s Minister, Pauline Tallen recovers, tests negative for COVID-19

Khad Muhammed
News

Solskjaer to allow six Man Utd players leave this January [Full...

Khad Muhammed
News

Lagos govt announces new date for resumption of workers

Khad Muhammed
Education

Edo NUT directs members to shun enrollment into pension scheme

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...