All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

LaLiga: Barcelona dressing room tears apart as Messi, Ter Stegen’s fight

Khad Muhammed
News

Minsk archbishop resigns few months after calling for Belarus president’s resignation

Khad Muhammed
Health

Egypt approves Chinese Sinopharm COVID-19 vaccine

Khad Muhammed
News

LaLiga: Zidane reacts as Real Madrid go top after Celta Vigo...

Khad Muhammed
News

Chelsea vs Man City: Guardiola changes mind on early retirement

Khad Muhammed
Health

BREAKING: COVID-19: Nigerian govt releases passport details of 100 banned passengers

Khad Muhammed
News

Transfer: Details of Real Madrid’s deal for Alaba revealed

Khad Muhammed
News

COVID-19: Why God Spared My Life —Obasanjo

Khad Muhammed
News

Transfer: Messi free to speak with EPL clubs

Khad Muhammed
News

2023: Buhari should run again instead of Tinubu as president –...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...