All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Health

COVID-19 Vaccine: Buhari, Others Must Take First, They Cannot Be Trusted...

Khad Muhammed
Law

Sex tape scandal: Real Madrid striker, Karim Benzema to stand trial

Khad Muhammed
Crime

Kaduna govt confirms killing of bandits along Birnin Gwari

Khad Muhammed
News

Igbos who can’t unite for presidency are talking about Biafra –...

Khad Muhammed
News

EPL: Chelsea board takes decision on Lampard’s job following poor performances

Khad Muhammed
Health

Nigeria records 1,204 new COVID-19 cases, highest daily surge ever

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Gov Fintiri bans social gatherings of more than 50 people

Khad Muhammed
News

Carabao Cup: Mourinho reveals biggest game of his Tottenham career

Khad Muhammed
News

Nigerian midfielder, Ogenyi Onazi’s contract terminated

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: Fuel scarcity looms as IPMAN shuts down petroleum stations in...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...