All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

2023 presidency: Bode George cautions Buhari about Tinubu

Khad Muhammed
News

Basing devaluation on parallel market rate wrong — CBN

Khad Muhammed
Crime

Northern Elders Blame President Buhari For Insecurity In Region

Khad Muhammed
Crime

Bride-to-be abducted weeks to her wedding in Jigawa

Khad Muhammed
News

I’m committed to APC campaign promises not 2023 politics – Fashola...

Khad Muhammed
News

Customs seize 319 bales of second-hand clothing

Khad Muhammed
News

PDP blasts Fashola over 2023 comment

Khad Muhammed
Law

Electoral amendment bill scales second reading in House of Reps

Khad Muhammed
News

FCT Minister grants advert waivers for businesses

Khad Muhammed
Crime

Court sentence two to death by hanging for robbery in Ekiti

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...