All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Law

Senate President seeks support for community policing

Khad Muhammed
Crime

End SARS: Nigerians who caused damage to public property must be...

Khad Muhammed
News

Juventus clear air on Ronaldo leaving Serie A club next year

Khad Muhammed
News

APC reacts to murder of chairman in Nasarawa

Khad Muhammed
News

We must exit this recession with precision, by Atiku Abubakar

Khad Muhammed
Education

ASUU strike: How universities can reopen within one week – ASUU...

Khad Muhammed
Crime

Nigerian newspapers: 10 things you need to know this Sunday morning

Khad Muhammed
Health

Eight NYSC Members Test Positive For COVID-19 In Bauchi

Khad Muhammed
News

LaLiga: Zidane takes decision on Varane leaving Real Madrid for Man...

Khad Muhammed
News

Gov Ben Ayade reacts to death of Sen. Ndoma-Egba’s wife

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...