All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
News

CBN devalues Naira, fixes dollar sale at N392

Khad Muhammed
News

Nkanu youths stress Enugu guber rotation

Khad Muhammed
Crime

Amotekun rescued kidnapped wife of Akeredolu’s Chief of Staff

Khad Muhammed
Education

Former Vice President, Sambo laments increasing rate of education tourism

Khad Muhammed
Education

Why ASUU agreed to call off strike – Investigation

Khad Muhammed
Law

US sanctioned Hong Kong leader has no bank account

Khad Muhammed
Crime

Court orders Police to compensate family with N50m

Khad Muhammed
Crime

Sex Worker Stabs Man To Death In Lagos Over Non-Payment

Khad Muhammed
Law

Biafra: Senator Abaribe may land in jail, Igbo leaders won’t help...

Khad Muhammed
News

It’s a holy day not Black Friday – Kano Hisbah warns...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...