All stories tagged :

News

Al’ummomin Wudil Sun Zargi ’Yan Sanda Da Kona Gidaje Kan Rikicin...

Muhammadu Sabiu
Crime

Borno massacre: Army reveals how Boko Haram deceived farmers

Khad Muhammed
Crime

Gunmen Kill Associate Professor In Benue

Khad Muhammed
Health

Diego Maradona death probe launched as police raid doctor’s home

Khad Muhammed
Crime

Zabarmari massacre: All you’ve given the north is death, destruction –...

Khad Muhammed
News

Nigeria thrown into total darkness as national grid collapses

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram, Abubakar Shekau must be wiped out – Fani-Kayode reacts...

Khad Muhammed
News

Defection: Buhari told to call Gov Umahi to order

Khad Muhammed
News

Buhari asked to resign or be impeached over insecurity in Northern...

Khad Muhammed
Crime

Police arrest man for alleged kidnap, murder of teenager

Khad Muhammed
News

Six die in Saturday’s Lagos-Ibadan highway crash

Khad Muhammed

Featured

Hausa

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Iran Ta Kakkaɓo Jirgin Yaƙi Mara Matuƙi a Shiraz

Muhammadu Sabiu
Hausa

Atiku ya ziyarci Kwankwaso a gidansa dake Abuja

Sulaiman Saad
Hausa

Tinubu zai kai ziyarar jaje jihar Filato

Sulaiman Saad
Muhammadu Sabiu

An Kqshe Mutane 20, An kuma Sqce 30 A Harin Mafa...

Ƙungiyar kare haƙƙin ɗan’adam ta Amnesty International a Najeriya ta bayyana cewa an kashe mutane 20 tare da sace aƙalla wasu 30 a yankin Mafa da ke jihar Borno.A cewar ƙungiyar, waɗanda aka kashe a ranar Talata 31 ga watan Maris 2026, ƴan gudun hijira ne maza da mata...