All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

FG speaks on Deji Adeyanju’s detention, 2019 election

Khad Muhammed
News

Buhari Commissions $600m Terminal At Nnamdi Azikwe Airport

Khad Muhammed
Education

Adamawa Assembly Passes Bill Raising Teachers Retirement Age From 60 To...

Khad Muhammed
News

Nigerian Stock Exchange moves 545.99 million shares worth N4.08 billion

Khad Muhammed
News

2019 elections: Giving, collecting bribe to vote is sin – Catholic...

Khad Muhammed
News

Cryptocurrency Investors Train Nigerians On Profitable Trading

Khad Muhammed
News

2019 election: Ohanaeze youths reveal what they’ll do to vote sellers

Khad Muhammed
News

EPL: Three clubs interested in signing Mourinho after Manchester United sack

Khad Muhammed
News

PHOTO NEWS: The new terminal of Abuja airport

Khad Muhammed
Crime

Christmas: NSCDC warns herdsmen, farmers to maintain peace at festive season

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...