All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Presidency gives update on AfCFTA signing

Khad Muhammed
News

Ondo Civil Servants Regain Freedom,After four days in captivity

Khad Muhammed
News

ASUU strike: INEC issues warning over 2019 elections

Khad Muhammed
News

2019: Enugu East clergymen pray for Gov. Ugwuanyi’s victory

Khad Muhammed
News

APC crisis: Kwara court recognises Balogun-Fulani-led faction

Khad Muhammed
Law

Elozino Ogege: Four suspected killers of DELSU undergraduate remanded in prison

Khad Muhammed
News

Nigerians to get back their money from telcos – NCC

Khad Muhammed
News

IPMAN urges FG to tighten security around petroleum pipelines

Khad Muhammed
News

Troops arrest two female suicide bombers in Borno

Khad Muhammed
News

‘Senators actions not surprising’ – Presidency speaks on lawmakers booing Buhari

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...