All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

Three Naval Officers Sentenced To Jail For ‘Stealing’ Tompolo’s Property

Khad Muhammed
News

Buhari warns Police ahead of 2019 election

Khad Muhammed
News

PDP attacks Buhari as he commissions new terminal of Nnamdi Azikiwe...

Khad Muhammed
News

APC: Shettima’s Southwest reconcilation committee submits report to Oshiomhole

Khad Muhammed
News

2019: Enugu PDP Campaign Organization raises alarm over hate, deliberate falsehood...

Khad Muhammed
News

Alex Badeh: What security agents must do about killing of ex-Defense...

Khad Muhammed
News

2019: Afenifere to endorse Buhari, Osinbajo January 29 in Ibadan

Khad Muhammed
News

New minimum wage: I’ll pay anything approved by Federal Government –...

Khad Muhammed
News

Ezekwesili reacts to NBS’ confirmation that 21 million Nigerians unemployed

Khad Muhammed
News

Herdsmen, farmers’ clashes: Buhari replies Amnesty International

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...