All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Jubril of Sudan: Nnamdi Kanu to release ‘mind blowing evidence’ that...

Khad Muhammed
Law

Court adjourns UI school Hijab case till January 11

Khad Muhammed
News

Oyo 2019: SPN guber candidate, Bamigboye kicks off campaign in Ibadan,...

Khad Muhammed
News

2019: Guber candidates sign peace accord in Adamawa

Khad Muhammed
News

About 132 children die of malnutrition in Kaduna

Khad Muhammed
News

DPR seals 46 fuel stations in Akwa Ibom

Khad Muhammed
News

2019: Imo pensioners battle Okorocha over 34 months unpaid arrears

Khad Muhammed
News

2019: God will disgrace those sharing money – Accord Party

Khad Muhammed
News

UNICEF rates Oyo 5th highest state in female genital mutilation

Khad Muhammed
News

I’ll turn Imo to Dubai of Nigeria – Prof Ekwerike

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...