All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Law

Sacked Ekiti monarch appeals judgement, says he’s still in charge

Khad Muhammed
News

Edo APC worries over increasing presence of lunatics in Benin City

Khad Muhammed
Crime

Miyetti Allah alleges murder of Fulani leader, Wakili

Khad Muhammed
Entertainment

Joke Jacobs reveals secret of her agelessness

Khad Muhammed
Health

COVID-19 cases drop as NCDC reports 195 fresh cases, 10 deaths

Khad Muhammed
Education

ASUSS: Secondary school teachers hail FG for recognition as legal trade...

Khad Muhammed
News

Rep member wades into Edo community leadership tussle –

Khad Muhammed
News

Defection to APC: Fani-Kayode reserves right to or not to leave...

Khad Muhammed
News

Oyo PDP chieftain describes selection process as abuse of leadership power

Khad Muhammed
News

Electricity: Osun residents lament epileptic power supply

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...