All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Nigerian presidents not prepared for power – Bishop Kukah

Khad Muhammed
Law

Tailor docked over alleged negligence, breach of trust

Khad Muhammed
News

Reps adjourn plenary to mourn late colleague

Khad Muhammed
News

Onuachu snubbed, as Umar makes 24-man AFCON qualifiers squad

Khad Muhammed
Crime

Police secure release of 2 kidnapped victims in Osun

Khad Muhammed
News

Port-Harcourt-Maiduguri rail line to boost local economy, CFTA — Buhari

Khad Muhammed
News

Chelsea vs Everton: ‘Many doubt me but I will prove them...

Khad Muhammed
News

EPL: Kai Havertz makes promises, suggests position good for him at...

Khad Muhammed
Health

Kaduna Speaker mourns death of MHWN scribe, Dr. Adamu, wife, daughter...

Khad Muhammed
Health

Lai Mohammed, Boss Mustapha, Onyeama receive COVID-19 vaccine

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...