All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

N797.23 bn: PDP raises alarm over alleged padding of Abuja-Kano road...

Khad Muhammed
News

Concerns over direction in fixed income yield dampen equity –

Khad Muhammed
Crime

APC condemns killing in Ekiti community

Khad Muhammed
News

South-East to take proper place in Nigeria Police Force soon —...

Khad Muhammed
News

Metuh urges leaders to address IPOB agitation

Khad Muhammed
Crime

Osun: Police arrest three suspected kidnappers, rescue passengers

Khad Muhammed
Crime

Kaduna: Bandits killed in aerial missions over Chikun, Birnin Gwari LGAs

Khad Muhammed
News

Man City vs Man Utd: The blood is boiling – Solskjaer

Khad Muhammed
Law

Supreme Court Justice, Sylvester Ngwuta Dies

Khad Muhammed
Health

FHIS: All Abuja residents must have health insurance – Buhari orders...

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...