All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
News

Liverpool vs Chelsea: Jamie Carragher takes swipe at Klopp, praises Tuchel

Khad Muhammed
News

PDP afraid of me – Gov Yahaya Bello on allegation of...

Khad Muhammed
News

Nigeria will be great again – Atiku to Obasanjo

Khad Muhammed
Crime

Insecurity: Some governors want anarchy – ACF backs Buhari

Khad Muhammed
News

Gov Abdulrazaq appoints seven special advisers

Khad Muhammed
News

EPL: Klopp names player who made ‘difference’ during Liverpool’s 1-0 defeat...

Khad Muhammed
News

EPL: Michael Owen predicts position Chelsea will finish under Tuchel

Khad Muhammed
Crime

Court Remands Seven Yoruba Men Over Shasha Market Mayhem, Killings

Khad Muhammed
Crime

Again, troops engage Boko Haram at Marte village, rescue 28 locals...

Khad Muhammed
Health

COVID-19: Grade level 12 civil servants, others, to remain at home

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...