All stories tagged :

News

Likotoci sun dakatar da shiga yajin aiki a ranar Litinin

Sulaiman Saad
Crime

BREAKING: Boko Haram releases Pastor Bulus on deadline day

Khad Muhammed
News

Nation that treats bandits better than intellectuals will not succeed –...

Khad Muhammed
Crime

Suspected gunmen Kidnap Chinese expatriate in Ekiti

Khad Muhammed
News

We have 4 widows, 10 children to cater for — CP

Khad Muhammed
News

LaLiga: Unai Emery, Mata gushes about Super Eagles Intl, Samuel Chukwueze

Khad Muhammed
Agriculture

Prices of foodstuffs skyrocket in Nsukka, Aba, environs

Khad Muhammed
Crime

Boko Haram attacks Dikwa, abducts 7 aid workers in Borno

Khad Muhammed
Crime

How 345 lives were wasted, 468 kidnapped in six months

Khad Muhammed
News

Reps contradict Army on resignation of 365 soldiers

Khad Muhammed
News

Obiano mourns death of Chimamanda Adichie’s mother

Khad Muhammed

Featured

Hausa

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Majalisar Ɗinkin Duniya Ta Yi Gargaɗin Yunwa Ga Fiye Da Ƴan...

Muhammadu Sabiu
Hausa

Mutane 11 sun mutu a wani mummunan hatsarin mota

Sulaiman Saad
Hausa

APC Ba Jam’iyyar Talakawa Ba Ce – Hakeem Baba-Ahmed

Muhammadu Sabiu
Muhammadu Sabiu

’Yan Bindiga Sun Kashe Mutane Tara A Ɗan Dume Duk Da...

Ana ci gaba da zaman ɗar-ɗar a garuruwan Kauran Fawa da Unguwar Jika, da wasu yankuna a ƙaramar hukumar Ɗan Dume ta Jihar Katsina, bayan wani hari da ake zargin ’yan bindiga ne suka kai, inda aka kashe mutum tara tare da jikkata wasu 13.Harin ya faru ne cikin...